Mga restawran

 

POOK KAINAN

 

Aliwan

 

Tampok na mga kaganapan

Lahat ng Kaganapan

  • Thursday, August 11 & Friday August 12, 2022 | 8PM

Thunder from Down Under

Thunder from Down Under

Sold Out

  • Saturday, August 20, 2022 | 7PM

UFC 278

Catch all of the Action at Graton!

  • Friday, August 26, 2022 | 8PM

Banda Los Sebastianes

Banda Los Sebastianes

Mga Ticket na Binebenta Ngayon!

  • Biyernes, Setyembre 2, 2022 | 9PM

William So

William So Live

*Rescheduled Show

  • Sunday, September 4, 2022 | 2PM

Shaggy

Shaggy Live at The Party at Graton Pool

Mga Ticket na Binebenta Ngayon!

  • Friday, September 23, 2022 | 8PM

Kool & The Gang

Kool & the Gang Live

Mga Ticket na Binebenta Ngayon!

  • Friday, October 28 & Saturday October 29, 2022 | 8PM

Jo Koy

Jo Koy Live

Sold Out

  • Friday, November 4, 2022 | 8PM

Smokey Robinson

Smokey Robinson Live

Mga Ticket na Binebenta Ngayon!

  • Friday, November 18, 2022 | 8PM

Rodney Carrington

Rodney Carrington “Let Me In!” Tour Live

Mga Ticket na Binebenta Ngayon!

  • Saturday, December 3, 2022 | 7PM & 10PM

Tom Segura

Tom Segura Live

Mga Ticket na Binebenta Ngayon!

Check out our many nightly entertainment events!

 

August 2022 Schedule
Tagalog