Mga VIP HOST

 

Ang aming dalubhasang koponan ng Mga Host ay narito upang gawing pinakamahusay ang iyong karanasan na inaalok ng Graton.

kilalanin ang grupo

Armie Executive Host

Armie Rivera

Executive Host ng Casino
email address:
armie.rivera@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Tagalog
Cesar Executive Host

Cesar Esquieres III

Executive Host ng Casino
email address:
cesar.esquieres@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Tagalog
Jay Executive Host

Jay Pham

Executive Host ng Casino
email address:
jay.pham@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Vietnamese
Rhina Casino Host

Rhina Henriquez

Executive Host ng Casino
email address:
rhina.henriquez@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kastila

Ari (Tho) Nguyen

Host ng Casino
email address:
tho.nguyen@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Vietnamese
Catherine Casino Host

Catherine (Man) Tam

VIP Casino Host
email address:
man.tam@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kantonese
  • Mandarin na Tsino
Cindy Casino Host

Cindy Chan

VIP Casino Host
email address:
cindy.chan@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Cambodian

Clarissa Kim

Host ng Casino
email address:
clarissa.kim@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Cambodian

Fernando Ramirez

Host ng Casino
email address:
fernando.ramirez@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kastila
Giang Casino Host

Giang Pham

VIP Casino Host
email address:
giang.pham@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Vietnamese
  • Mandarin na Tsino
Joyce Casino Host

Joyce (Jinhua) Tan

VIP Casino Host
email address:
jinhua.tan@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kantonese
  • Mandarin na Tsino
JT Casino Host

JT (Jay) Trieu 赵智臣

VIP Casino Host
email address:
jay.trieu@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kantonese
  • Mandarin na Tsino
Judy Casino Host

Judy Huynh

VIP Casino Host
email address:
judy.huynh@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kantonese
  • Mandarin na Tsino
  • Vietnamese
Lina Casino Host

Lina Lin 林丽娜

VIP Casino Host
email address:
lina.lin@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kantonese
  • Mandarin na Tsino
  • Japanese
  • Teochew
  • Hokkien
Michael Casino Host

Michael Shin

VIP Casino Host
email address:
soonghwa.shin@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Koreano
Neil Casino Host

Neil Pacheco

VIP Casino Host
email address:
neil.pacheco@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kastila
Nestor Casino Host

Nestor Barreto

VIP Casino Host
email address:
nestor.barreto@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kastila
Sophia Casino Host

Sophia (Yan) Huang 黄燕萍

VIP Casino Host
email address:
sophia.huang@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kantonese
  • Mandarin na Tsino
Ying Casino Host

Ying Vanags 常 颖

VIP Casino Host
email address:
ying.vanags@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Mandarin na Tsino