Mga VIP HOST

 

Ang aming dalubhasang koponan ng Mga Host ay narito upang gawing pinakamahusay ang iyong karanasan na inaalok ng Graton.

kilalanin ang grupo

Armie Rivera

Executive Host ng Casino
email address:
armie.rivera@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Tagalog

Jay Pham

Executive Host ng Casino
email address:
jay.pham@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Vietnamese

Renato Hoyle

Executive Host ng Casino
email address:
renato.hoyle@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kastila
  • Italyano
  • Portuges

Rhina Henriquez

Executive Host ng Casino
email address:
rhina.henriquez@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kastila

Benjamin Gin

Host ng Casino
email address:
benjamin.gin@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kantonese
  • Mandarin na Tsino

JT (Jay) Trieu 赵智臣

Host ng Casino
email address:
jay.trieu@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kantonese
  • Mandarin na Tsino

Giang Pham

Host ng Casino
email address:
giang.pham@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Vietnamese
  • Mandarin na Tsino

Cesar Esquieres III

Host ng Casino
email address:
cesar.esquieres@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Tagalog

Catherine (Man) Tam

Host ng Casino
email address:
man.tam@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kantonese
  • Mandarin na Tsino

Joyce (Jinhua) Tan

Host ng Casino
email address:
jinhua.tan@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kantonese
  • Mandarin na Tsino

Lina Lin 林丽娜

Host ng Casino
email address:
lina.lin@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kantonese
  • Mandarin na Tsino
  • Japanese
  • Teochew
  • Hokkien

Michael Shin

Host ng Casino
email address:
soonghwa.shin@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Koreano

Neil Pacheco

Host ng Casino
email address:
neil.pacheco@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kastila

Sophia (Yan) Huang 黄燕萍

Host ng Casino
email address:
sophia.huang@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Kantonese
  • Mandarin na Tsino

Tony Nguyen

Host ng Casino
email address:
tony.nguyen@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Vietnamese

Ying Vanags 常 颖

Host ng Casino
email address:
ying.vanags@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Mandarin na Tsino

Zarina DeCastro

Host ng Casino
email address:
zarina.decastro@gratonresortcasino.com
Karagdagang Mga Wika:
  • Tagalog