VIP HOST

 

Đội ngũ chuyên gia về Máy chủ của chúng tôi luôn sẵn sàng hỗ trợ bạn trải nghiệm tốt nhất mà Graton cung cấp.

gặp đội

Armie Rivera

Máy chủ sòng bạc Executive
địa chỉ email:
armie.rivera@gratonresortcasino.com
Ngôn ngữ bổ sung:
  • Tagalog

Jay Phạm

Máy chủ sòng bạc Executive
địa chỉ email:
jay.pham@gratonresortcasino.com
Ngôn ngữ bổ sung:
  • Tiếng Việt

Renato Hoyle

Máy chủ sòng bạc Executive
địa chỉ email:
renato.hoyle@gratonresortcasino.com
Ngôn ngữ bổ sung:
  • người Tây Ban Nha
  • người Ý
  • Người Bồ Đào Nha

Rhina Henriquez

Máy chủ sòng bạc Executive
địa chỉ email:
rhina.henriquez@gratonresortcasino.com
Ngôn ngữ bổ sung:
  • người Tây Ban Nha

Benjamin gin

Máy chủ sòng bạc
địa chỉ email:
benjamin.gin@gratonresortcasino.com
Ngôn ngữ bổ sung:
  • Tiếng Quảng Đông
  • Tiếng phổ thông

JT (Jay) Triều 赵智臣

Máy chủ sòng bạc
địa chỉ email:
jay.trieu@gratonresortcasino.com
Ngôn ngữ bổ sung:
  • Tiếng Quảng Đông
  • Tiếng phổ thông

Giang Pham

Máy chủ sòng bạc
địa chỉ email:
giang.pham@gratonresortcasino.com
Ngôn ngữ bổ sung:
  • Tiếng Việt
  • Tiếng phổ thông

Cesar Esquieres III

Máy chủ sòng bạc
địa chỉ email:
cesar.esquieres@gratonresortcasino.com
Ngôn ngữ bổ sung:
  • Tagalog

Catherine (Man) Tam

Máy chủ sòng bạc
địa chỉ email:
man.tam@gratonresortcasino.com
Ngôn ngữ bổ sung:
  • Tiếng Quảng Đông
  • Tiếng phổ thông

Joyce (Kim Hoa) Tan

Máy chủ sòng bạc
địa chỉ email:
jinhua.tan@gratonresortcasino.com
Ngôn ngữ bổ sung:
  • Tiếng Quảng Đông
  • Tiếng phổ thông

Lina Lin 林丽娜

Máy chủ sòng bạc
địa chỉ email:
lina.lin@gratonresortcasino.com
Ngôn ngữ bổ sung:
  • Tiếng Quảng Đông
  • Tiếng phổ thông
  • tiếng Nhật
  • Teochew
  • Hokkien

Michael Shin

Máy chủ sòng bạc
địa chỉ email:
soonghwa.shin@gratonresortcasino.com
Ngôn ngữ bổ sung:
  • Hàn Quốc

Neil Pacheco

Máy chủ sòng bạc
địa chỉ email:
neil.pacheco@gratonresortcasino.com
Ngôn ngữ bổ sung:
  • người Tây Ban Nha

Sophia (Yan) Huang 黄燕萍

Máy chủ sòng bạc
địa chỉ email:
sophia.huang@gratonresortcasino.com
Ngôn ngữ bổ sung:
  • Tiếng Quảng Đông
  • Tiếng phổ thông

Tony Nguyễn

Máy chủ sòng bạc
địa chỉ email:
tony.nguyen@gratonresortcasino.com
Ngôn ngữ bổ sung:
  • Tiếng Việt

Ying Vanags 常 颖

Máy chủ sòng bạc
địa chỉ email:
ying.vanags@gratonresortcasino.com
Ngôn ngữ bổ sung:
  • Tiếng phổ thông

Zarina DeCastro

Máy chủ sòng bạc
địa chỉ email:
zarina.decastro@gratonresortcasino.com
Ngôn ngữ bổ sung:
  • Tagalog